Tayoyin da ba su da alaƙa da muhalli

A cikin masana'antar sarrafa kayan aiki a yau, motoci irin su na'urori masu ɗaukar nauyi da na'urori masu ɗaukar nauyi a hankali sun maye gurbin ayyukan hannu, wanda ba wai kawai rage ƙarfin ma'aikata ba ne, yana rage tsadar ma'aikata, har ma da haɓaka aikin aiki.Tare da yin amfani da tayoyi masu ƙarfi a kan motocin masana'antu, yawancin motocin da ke kula da filin a yanzu suna amfani da tayoyi masu ƙarfi.Duk da haka, a wasu fagage kamar abinci, likitanci, na'urorin lantarki, sararin samaniya da sauran fannonin da ke da tsauraran sharuɗɗa kan tsabtace muhalli, tayoyin tayoyin talakawa na yau da kullun ba za su iya biyan bukatunsu na muhalli ba, kuma tayoyin da ba su da alama sun zama mafi kyawun zaɓi ga waɗannan fagagen. .

Ƙaƙƙarfan tayoyin da ba su da alaƙa da muhalli ana bayyana su ta fuskoki biyu: ɗaya shine kare muhalli na kayan da samfuran ƙarshe.An gwada ta wata ƙwararrun hukumar gwaji ta ƙasa, ƙaƙƙarfan tayoyin da ba su da alaƙa da muhalli waɗanda kamfaninmu ke samarwa da sayar da su sun cika cikakkun buƙatun ƙa'idar EU REACH.Na biyu shine tsaftar taya.Tayoyi na yau da kullun suna barin baƙar fata a ƙasa waɗanda ke da wahalar cirewa lokacin da abin hawa ya tashi da birki, yana haifar da illa ga muhalli.Tayoyin da ke da alaƙa da muhalli na kamfaninmu ba tare da alamomi daidai ba suna magance wannan matsalar.Ta hanyar tsananin iko na roba albarkatun kasa, bincike da ingantawa na dabara da kuma tsari, mu muhalli abokantaka wadanda ba alama m tayoyin gaske hadu da bukatun na sama biyu al'amurran.

Tayar da ba ta da alama wanda kamfaninmu ya yi yana da nau'ikan ƙasa:

1.Pneumatic taya irin, kamar 6.50-10 da kuma 28x9-15 amfani da talakawa forklifts, da kuma talakawa baki.Hakanan suna da irin su 23x9-10, 18x7-8 waɗanda Linde da STILL ke amfani da su tare da tayoyin da ba su yi alama ba;

6
7

2.Danna kan tayoyin da ba su yi alama ba, kamar 21x7x15 da 22x9x16, da sauransu.

8
9

3.Warke a kan (mold a kan) tayoyin da ba sa alama, kamar 12x4.5 da 15x5 waɗanda ake amfani da su sosai akan ɗaga almakashi da sauran nau'ikan motocin dandali na iska a yau.

10
11

A al'ada, ana amfani da motocin da aka sanye da tayoyin da ba su da alama a cikin gida.Saboda iyakancewar rukunin yanar gizo da ƙuntatawa tsayi, ƙayyadaddun ƙayyadaddun tayoyin da ba su yi alama ba ba za su yi girma sosai ba.Tayoyin da aka yi amfani da su da manyan injinan gine-gine kamar 23.5-25, da sauransu.


Lokacin aikawa: 30-11-2022